Alamar | GASKIYA |
Nau'in | Mata Fitness Yoga Tights |
Wuri na Asalin | China |
Kayan abu | 76% nailan + 24% spandex |
Launi | baki, purple, orange, rawaya |
Nau'in | Mata Fitness Yoga Tights |
Mutane masu aiki | Mata |
Siffar | Mai Numfasawa, Mai Dorewa, Ƙarin Girman, Anti-Bacterial, Anti-Static, |
Aiki | Danshi Muguwar Numfashi |
Amfani | Yoga Gym.Running.Sport |
kirjin kirji | Mai cirewa |
Zane Falsafa
Material da Feature
Sabon/Bari
Matsakaicin goyon bayan Yoga abokin tarayya
Tushen yana da fata kuma baya ɗaure jiki
Wicking da bushewa da sauri
Sauƙi kuma duka-wasa
Zaɓinku na farko don motsa jiki ko suturar yau da kullun
Idan kuna sha'awar ƙarin game da wannan samfurin, don Allahtuntuɓarmu.
01.
U rubuta zane don ƙirjin gaba
Nuna layin wuya na alheri
Kunna ƙirjin na'urar ku
Hana zubar da jini
02.
Ƙauna baya zane
Ƙawata layin baya, sawa da kashewa cikin sauƙi
03.
Fadada kakin
Gyara kugu
Fadi da babban na roba zane zane
Nuna kugun ƙirji
Zayyana adadi cikin sauƙi
Girman
Ma'aunin da ke sama duk gwaje-gwajen tiling ne na hannu, tare da yuwuwar kuskuren 1-2cm.
YELU
BAKI
Orange
PURPLE
Nunin Samfura
YELU
wasan rigar nono
BAKI
kyau baya
Orange
wasan rigar nono
na gaye wasanni nono
PURPLE
Duba ƙarin samfura,danna nan.
Q1: Zan iya samun samfurin?
A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci.
Q2: Kuna da iyaka MOQ?
A: Low MOQ, 1pc don samfurin dubawa yana samuwa.
Q3: Wanne biya yana nufin kuna da?
A: Muna da paypal, T / T, Western Union da dai sauransu, da kuma banki zai cajin wasu restocking fee.
Q4: Wadanne kayayyaki kuke samarwa?
A: Muna ba da sabis na UPS / DHL / FEDEX / TNT.Za mu iya amfani da wasu masu ɗaukar kaya idan ya cancanta.
Q5: Yaya tsawon lokacin abu na zai kai ni?
A: Lura cewa kwanakin kasuwanci, ban da Asabar, Lahadi da Ranaku na jama'a, ana ƙididdige su dangane da lokacin bayarwa.Gabaɗaya, yana ɗaukar kimanin kwanaki 2-7 na aiki don bayarwa.
Q6: Ta yaya zan bi diddigin kaya na?
A: Muna jigilar siyan ku kafin ƙarshen ranar kasuwanci ta gaba bayan kun gama dubawa.Za mu aiko muku da imel tare da lambar bin diddigi, don ku iya duba ci gaban isar da ku a gidan yanar gizon mai ɗaukar kaya.
Q7: Shin yana da kyau a buga tambari na?
A: iya.Da fatan za a sanar da mu bisa ƙa'ida kafin samar da mu kuma tabbatar da ƙirar da farko dangane da samfurin mu.