Sunan abu: | Tocila don zango |
Lambar Abu: | H142 |
Girman: | 161*86*51mm |
Abu: | Aluminum gami |
Launi: | Baki |
Lokacin rayuwa: | 50,000 hours |
N/ nauyi: | 610g ku |
Baturi: | 4 * 18650 baturi (ba a haɗa shi ba) |
Haske: | 2350lm |
Kewaye: | 1338m |
Mai hana ruwa: | IP68 |
Lokacin aiki: | > 3 hours |
MOQ: | 100pcs |
Amfani: | waje;lambu;tafiya;hawan dutse;gaggawa;binciken fitilar LED;dabara f fitila;… |
Misali | KYAUTA |
Multicolor XML-T6 aluminium super haske mai haske ƙaramar maɓalli mai walƙiya
Keychain flashldareSiffofin:
* Yana amfani da LED XHP35 HI na Amurka guda ɗaya, tare da tsawon rayuwa har zuwa sa'o'i 50000 da matsakaicin fitarwa na 2350 lumens.
* Batura masu cajin Li-ion guda hudu 18650.
* Matakan haske 5 akwai.
* Matsakaicin fitarwa har zuwa 2350 lumens.
* Gina-ginen aminci na gwajin kaifin basirar caji, dacewa, sauri da aminci.
* Ma'aunin ƙarfin baturi banda wutar lantarki yana nuna ƙarfin kowane lokaci.
* Babban inganci akai-akai na da'ira na yanzu zai kula da kullun haske.
* Ginin tsarin sarrafa zafin jiki zai daidaita fitowar haske ta atomatik, ci gaba da amfani da kwanciyar hankali.
* Aluminum OP reflector.
* Aerospace-sa aluminum gami jiki, lalacewa-resistant Type III m-anodized surface jiyya.
* Haɗuwa da ma'adinai mai tsauri mai tsauri da gilashin rufe fuska mai kyalli.
Tocila don zango
PS:Waɗannan bayanan ɓangare ne na samfuran, idan kuna son ƙarin sani,don Allah a kyauta don tuntuɓar mu.da maraba don tsara tambarin (FREE) da akwatin kyauta.
Idan kana buƙatar samfurin, za mu iya samar da shi kyauta.
Wasu tambayoyi,don Allah a kyauta don tuntuɓar mu.
Wanne biyan kuɗi kuke karɓa?
Mun yarda da paypal, T / T, Western Union da dai sauransu, kuma banki zai cajin wasu restocking fee.
Ta yaya zan yi odar kayayyakin TOPCOM?
Tuntuɓi manajan abokin ciniki ko imel zuwa gare su.Sa'an nan za mu ba ku amsa a cikin minti 15.
Wanene zai isar da oda na?
UPS/DHL/FEDEX/TNT za a yi jigilar kayayyaki.Muna iya amfani da wasu dillalai idan ya cancanta.
Har yaushe abin nawa zai kai ni?
Lura cewa kwanakin kasuwanci, ban da Asabar, Lahadi da Ranaku na jama'a, ana ƙididdige su dangane da lokacin bayarwa. Gabaɗaya, yana ɗaukar kimanin kwanaki 2-7 don bayarwa.
Ta yaya zan bi diddigin kaya na?
Muna jigilar siyan ku kafin ƙarshen ranar kasuwanci ta gaba bayan kun fita.
Za mu aika imel tare da lambar bin diddigi, don haka za ku iya duba ci gaban isar da kua gidan yanar gizon mai ɗaukar kaya.
Me zan yi idan kaya na bai zo ba?
Da fatan za a ba da izini har zuwa kwanakin kasuwanci 10 don isar da kayan ku.
Idan har yanzu bai iso ba, da fatan za a tuntuɓi manajan abokin cinikin ku ko imel zuwa gare su. Za su samu
dawo muku cikin 6mins.
Q1: Zan iya samun samfurin?
A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci.
Q2: Kuna da iyaka MOQ?
A: Low MOQ, 1pc don samfurin dubawa yana samuwa.
Q3: Wanne biya yana nufin kuna da?
A: Muna da paypal, T / T, Western Union da dai sauransu, da kuma banki zai cajin wasu restocking fee.
Q4: Wadanne kayayyaki kuke samarwa?
A: Muna ba da sabis na UPS / DHL / FEDEX / TNT.Za mu iya amfani da wasu masu ɗaukar kaya idan ya cancanta.
Q5: Yaya tsawon lokacin abu na zai kai ni?
A: Lura cewa kwanakin kasuwanci, ban da Asabar, Lahadi da Ranaku na jama'a, ana ƙididdige su dangane da lokacin bayarwa.Gabaɗaya, yana ɗaukar kimanin kwanaki 2-7 na aiki don bayarwa.
Q6: Ta yaya zan bi diddigin kaya na?
A: Muna jigilar siyan ku kafin ƙarshen ranar kasuwanci ta gaba bayan kun gama dubawa.Za mu aiko muku da imel tare da lambar bin diddigi, don ku iya duba ci gaban isar da ku a gidan yanar gizon mai ɗaukar kaya.
Q7: Shin yana da kyau a buga tambari na?
A: iya.Da fatan za a sanar da mu bisa ƙa'ida kafin samar da mu kuma tabbatar da ƙirar da farko dangane da samfurin mu.