Alamar | GASKIYA |
Sunan samfur | Hannun gwiwar gwiwa |
Nau'in | Taimakon gwiwar gwiwa |
Wuri na Asalin | China |
Lambar Samfura | KP-15 |
Kayan abu | Nailan |
Girman | SML XL |
Launi | Hoto |
Nau'in | Mai laushi |
Mutane masu aiki | Manya |
Ajin kariya | Kariyar Ƙwararru |
Kauri | Kauri |
Tambari na musamman | Karba |
Girman | Tsawon (cm) | Tsawon tashar jiragen ruwa na sama (cm) | Girman cinya (cm) |
S | 32 | 15 | 30-36 |
M | 32 | 16 | 36-42 |
L | 33 | 17 | 42-48 |
XL | 33.5 | 18 | 48-54 |
Tsari mai laushi mai laushi, tukwici iri ɗaya, tsayayye kuma mai dorewa.
Ƙarƙashin ƙaddamarwa
Tsayayyen patella mai siffar X
3D mai siffar X mai dacewa don mafi kyawun nannade
Ciki biyu tashar silicone tsiri
Ba sauƙin zamewa ba
Mafi dacewa don sawa
Q1: Zan iya samun samfurin?
A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci.
Q2: Kuna da iyaka MOQ?
A: Low MOQ, 1pc don samfurin dubawa yana samuwa.
Q3: Wanne biya yana nufin kuna da?
A: Muna da paypal, T / T, Western Union da dai sauransu, da kuma banki zai cajin wasu restocking fee.
Q4: Wadanne kayayyaki kuke samarwa?
A: Muna ba da sabis na UPS / DHL / FEDEX / TNT.Za mu iya amfani da wasu masu ɗaukar kaya idan ya cancanta.
Q5: Yaya tsawon lokacin abu na zai kai ni?
A: Lura cewa kwanakin kasuwanci, ban da Asabar, Lahadi da Ranaku na jama'a, ana ƙididdige su dangane da lokacin bayarwa.Gabaɗaya, yana ɗaukar kimanin kwanaki 2-7 na aiki don bayarwa.
Q6: Ta yaya zan bi diddigin kaya na?
A: Muna jigilar siyan ku kafin ƙarshen ranar kasuwanci ta gaba bayan kun gama dubawa.Za mu aiko muku da imel tare da lambar bin diddigi, don ku iya duba ci gaban isar da ku a gidan yanar gizon mai ɗaukar kaya.
Q7: Shin yana da kyau a buga tambari na?
A: iya.Da fatan za a sanar da mu bisa ƙa'ida kafin samar da mu kuma tabbatar da ƙirar da farko dangane da samfurin mu.