Yawan (Yankuna) | 1 - 100 | >100 |
Est.Lokaci (kwanaki) | 15 | Don a yi shawarwari |
* Aluminum gami ba sauƙin lalacewa ba, jin daɗin taɓawa.
*Fitilar tana da babban haske, ƙarancin kuzari, tsawon rai, saurin farawa, da haske mai daɗi.
* Zane mai ɗaukar hoto, mai sauƙin ɗauka.Ƙaramin.
* Ana iya amfani da shi zuwa kowane yanayi
* Kyakkyawan bayyanar, tare da jin dadi.
Mafi dacewa don kwale-kwale, zango, gida, gaggawa, gyaran mota da amfani da bita
Launi: Baki
Saukewa: 800LM
Reflector: Convex Lens
Material: Aluminum gami
Canja: Wutsiya-hannun latsa ON/KASHE
Baturi: 1 * 14500 Baturi(ba a hada)
Kwan fitila: XPE+COB
Canja: Latsa Kunnawa/Kashe
Baturi: 1 x AA/1 x 14500 Baturi (Ba a Kunshe)
Yanayin 4: XPE High- XPE Low- COB High- COB Strobe
Girma: kimanin.9.2x2x2cm/3.62×0.79×0.79"(LxHead DiamitaxTail Diame)ter)
Kunshin ya ƙunshi:
- 1*Cob flashlight 14500 tocila (ba da baturi)
fitilar fitilar LED
DANNA NAN don tuntuɓar mu, muna jiran tambayar ku.
A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci.Samfurori masu gauraya abin karɓa ne.
A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 3-5, lokacin samar da taro yana buƙatar makonni 1-2 don yawan oda fiye da
A: Low MOQ, 1pc don samfurin dubawa yana samuwa
A: Yawancin lokaci muna jigilar kaya ta DHL, UPS, FedEx ko TNT.Yawancin lokaci yana ɗaukar kwanaki 3-5 don isowa.Har ila yau jigilar jiragen sama da na ruwa na zaɓi ne.
A: Da farko bari mu san bukatunku ko aikace-aikacenku.Abu na biyu Mun kawo muku abubuwan da kuke buƙata ko shawarwarinmu.Abu na uku abokin ciniki yana tabbatar da samfuran kuma sanya ajiya don oda na yau da kullun.Forthly Mun shirya samarwa.
A: iya.Da fatan za a sanar da mu bisa ƙa'ida kafin samar da mu kuma tabbatar da ƙirar da farko dangane da samfurin mu.
A: Ee, muna ba da garantin shekaru 1 ga samfuranmu.
Q1: Zan iya samun samfurin?
A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci.
Q2: Kuna da iyaka MOQ?
A: Low MOQ, 1pc don samfurin dubawa yana samuwa.
Q3: Wanne biya yana nufin kuna da?
A: Muna da paypal, T / T, Western Union da dai sauransu, da kuma banki zai cajin wasu restocking fee.
Q4: Wadanne kayayyaki kuke samarwa?
A: Muna ba da sabis na UPS / DHL / FEDEX / TNT.Za mu iya amfani da wasu masu ɗaukar kaya idan ya cancanta.
Q5: Yaya tsawon lokacin abu na zai kai ni?
A: Lura cewa kwanakin kasuwanci, ban da Asabar, Lahadi da Ranaku na jama'a, ana ƙididdige su dangane da lokacin bayarwa.Gabaɗaya, yana ɗaukar kimanin kwanaki 2-7 na aiki don bayarwa.
Q6: Ta yaya zan bi diddigin kaya na?
A: Muna jigilar siyan ku kafin ƙarshen ranar kasuwanci ta gaba bayan kun gama dubawa.Za mu aiko muku da imel tare da lambar bin diddigi, don ku iya duba ci gaban isar da ku a gidan yanar gizon mai ɗaukar kaya.
Q7: Shin yana da kyau a buga tambari na?
A: iya.Da fatan za a sanar da mu bisa ƙa'ida kafin samar da mu kuma tabbatar da ƙirar da farko dangane da samfurin mu.