Sunan samfur | Tawul ɗin Tsabtace Mota |
Wuri na Asalin | China |
Lambar Samfura | T-04 |
Kayan abu | Polyester |
Siffar | Mai laushi, Mai dorewa, Ƙarfin shayar ruwa |
Siffar | Dandalin;Rectangle |
Kaka | Duk yanayi |
Wurin daki | Waje, amfani da mota |
Launi | Yellow tare da launin toka |
Girman | 30 * 30cm, 30 * 40cm, 30 * 60cm |
Aikace-aikace | Wankin mota, tsaftace daki |
Girman: 30 * 30cm, 30 * 40cm, 30 * 60cm
Babban abu mai ɗaukar ruwa da sauri yana sha ruwa kuma yana bushewa da sauri don zama abin ban mamaki.
Filayen roba masu ƙarfi ba su da sauƙin karya.
A lokaci guda kuma, ana amfani da hanyar saƙa mai kyau.
Ba tare da jujjuya ba, babu madauki, zarurukan ba a sauƙin goge su daga saman tawul ɗin ba.
Tawul ɗin microfiber yana ɗaukar datti tsakanin zaruruwa (maimakon na ciki na fiber), kuma fiber ɗin yana da ƙarancin fiber mai yawa da yawa, don haka ƙarfin tallan yana da ƙarfi, kuma ya zama dole kawai don tsaftacewa da ruwa ko kadan wanka bayan amfani.
Yawan (gudu) | Lokacin bayarwa (kwanaki) |
10-500 | 5-7 |
>500 | da za a yi shawarwari |
Q1: Shin ku masana'anta ne ko masana'anta?
A: GASKIYA factory da aka kafa a 1986, wanda shi ne mai manufacturer da kuma fitarwa tare da 30 shekaru masu sana'a gwaninta, na musamman a cikin bincike, pruduction, tallace-tallace amd bayan tallace-tallace sabis a LED fitilu, tawul da kuma waje kayayyakin.
Q2: Zan iya samun samfurin?
A: Tabbas, maraba da samfurin samfurin ku don gwadawa da bincika ingancinmu da sabis ɗinmu.
Q3: Menene lokacin jagora?
A: Gabaɗaya kwanaki 1-3.Abubuwan da aka keɓance suna buƙatar kwanaki 7-15 bisa ga bukatun ku.
Q4: Wanne furci kuke yawan amfani da shi?
A: Yawancin lokaci muna yin aiki tare da DHL, UPS, FedEx ko SF.Kusan kwanaki 3-7 ya isa.
Q5: Kuna samar da sabis na OEM / ODM?
A: Tabbas. OEM da sabis na ODM ana maraba da su sosai.
Q6: Idan akwai matsalolin inganci bayan karbar kaya, menene zan yi?
A: Idan akwai wasu matsaloli, tuntube mu kawai a kan lokaci, kuma za mu gane shi duka.Mun yi muku alƙawarin kyakkyawan ƙwarewar siyan kan layi.
Q1: Zan iya samun samfurin?
A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci.
Q2: Kuna da iyaka MOQ?
A: Low MOQ, 1pc don samfurin dubawa yana samuwa.
Q3: Wanne biya yana nufin kuna da?
A: Muna da paypal, T / T, Western Union da dai sauransu, da kuma banki zai cajin wasu restocking fee.
Q4: Wadanne kayayyaki kuke samarwa?
A: Muna ba da sabis na UPS / DHL / FEDEX / TNT.Za mu iya amfani da wasu masu ɗaukar kaya idan ya cancanta.
Q5: Yaya tsawon lokacin abu na zai kai ni?
A: Lura cewa kwanakin kasuwanci, ban da Asabar, Lahadi da Ranaku na jama'a, ana ƙididdige su ne dangane da lokacin bayarwa.Gabaɗaya, yana ɗaukar kimanin kwanaki 2-7 na aiki don bayarwa.
Q6: Ta yaya zan bi diddigin kaya na?
A: Muna jigilar siyan ku kafin ƙarshen ranar kasuwanci ta gaba bayan kun gama dubawa.Za mu aiko muku da imel tare da lambar bin diddigi, don ku iya duba ci gaban isar da ku a gidan yanar gizon mai ɗaukar kaya.
Q7: Shin yana da kyau a buga tambari na?
A: iya.Da fatan za a sanar da mu a kai a kai kafin samar da mu kuma tabbatar da ƙirar da farko dangane da samfurin mu.