Daidaitacce mayar da hankali Zuƙowa Aluminum 5w LED Fitilar Caji Mai Caji


  • Min. Yawan oda:2 Yankuna
  • Ikon bayarwa:Guda 10000/Kashi a kowane wata
  • Tambari na musamman:Karba
  • Cikakken Bayani

    FAQ

    Tags samfurin

    Bayanin
    Cikakken Bayani
    Nau'in Hasken Wuta:
    Fitilar UV
    Wurin Asalin:
    China
    Sunan Alama:
    Aukelly
    Lambar Samfura:
    H56
    Nau'in Baturi:
    2*D busassun batura
    Amfani:
    Zango
    Tushen wutar lantarki:
    Baturi mai caji
    Lokacin Haske (h):
    >12
    Takaddun shaida:
    CE, FCC, ROHS
    Ƙimar IP:
    IP66
    Kayan Jikin Lamba:
    Aluminum Alloy
    Tushen Haske:
    LED
    Tushen Hasken LED:
    Farashin XPE
    Sunan samfur:
    Hasken Wutar Lantarki na Geepas Mai Cajin LED
    Aiki:
    Haske
    Nauyi:
    226g ku
    Girma:
    247 x 55 x 38mm
    Siffa:
    Babban-matsakaici-strobe
    Kayan Jiki:
    Aviation Aluminum Uku Hard Anodizing
    Tushen wuta:
    2*D
    LED:
    LED XPE
    Launi:
    Baki
    Ƙarfin Ƙarfafawa
    Ikon bayarwa:
    30000 Pieces / Piceces per Month LED Caji da Wuta na Geepas Torch Light
    Marufi & Bayarwa
    Cikakkun bayanai
    LED mai cajin Geepas Torch Light shiryawa: Mai sauƙin shiryawa: 1 * hasken walƙiya a cikin jakar kumfa; 1 * farin akwatin Saita shiryawa: 1 * fitilar fitila a cikin jakar kumfa; 2 * D batura
    Port
    Shenzhen/Shanghai

     

    Daidaitacce mayar da hankali Zuƙowa Aluminum 5w LED Fitilar Caji Mai Caji

    Ƙayyadaddun bayanai

    Ƙayyadaddun samfur:

     

    Abu Na'a.
    H54
    Babban Material
    Alloy Aluminum
    Girman samfur
    247 x 55 x 38mm
    Nauyin NM samfur
    226g ku
    Led Bulbs
    LED
    Haske
    200Lm
    Nisa
    200m
    Votage Aiki
    3.7V
    Baturi
    2*D baturi
    Lokacin ƙonewa
    2h
    Ruwan ruwa
    IP44
    Multi-aikin
    (Cikakken) 100% (Sumi) 50% - (Strobe) walƙiya
    Ayyukan Zuƙowa Mayar da hankali
    Cikakken Hotuna









    Bayanin Kamfanin

     

    ME YASA MU?


    Tuntube Ni


     Aika bayanan binciken ku a ƙasa donKYAUTA KYAUTA, danna kawai"Aika“!Na gode!

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Q1: Zan iya samun samfurin?
    A: Ee, muna maraba da samfurin samfurin don gwadawa da duba inganci.
    Q2: Kuna da iyaka MOQ?
    A: Low MOQ, 1pc don samfurin dubawa yana samuwa.
    Q3: Wanne biya yana nufin kuna da?
    A: Muna da paypal, T / T, Western Union da dai sauransu, da kuma banki zai cajin wasu restocking fee.
    Q4: Wadanne kayayyaki kuke samarwa?
    A: Muna ba da sabis na UPS / DHL / FEDEX / TNT.Za mu iya amfani da wasu masu ɗaukar kaya idan ya cancanta.
    Q5: Yaya tsawon lokacin abu na zai kai ni?
    A: Lura cewa kwanakin kasuwanci, ban da Asabar, Lahadi da Ranaku na jama'a, ana ƙididdige su dangane da lokacin bayarwa.Gabaɗaya, yana ɗaukar kimanin kwanaki 2-7 na aiki don bayarwa.
    Q6: Ta yaya zan bi diddigin kaya na?
    A: Muna jigilar siyan ku kafin ƙarshen ranar kasuwanci ta gaba bayan kun gama dubawa.Za mu aiko muku da imel tare da lambar bin diddigi, don ku iya duba ci gaban isar da ku a gidan yanar gizon mai ɗaukar kaya.
    Q7: Shin yana da kyau a buga tambari na?
    A: iya.Da fatan za a sanar da mu bisa ƙa'ida kafin samar da mu kuma tabbatar da ƙirar da farko dangane da samfurin mu.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana